Ijumaa, 30 Oktoba 2026

🇹🇿🇦🇴 HESHIMA YA KITAIFA! RAIS SAMIA NA RAIS LOURENÇO WAUNGANISHWA NA DIPLOMASIA YA TANZANIA NA ANGOLA












 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, akiwa na mgeni wake, Rais wa Angola, Mhe. João Manuel Gonçalves Lourenço, wakipokea heshima ya nyimbo za taifa za nchi hizo mbili wakati wa mapokezi rasmi Ikulu, Dar es Salaam, tarehe 29 Oktoba 2026.

Tukio hili linaakisi heshima ya kidiplomasia na uhusiano wa kihistoria kati ya Tanzania na Angola, huku mataifa hayo yakiendelea kuimarisha ushirikiano wao.

🇹🇿🇦🇴 Tanzania na Angola — Urafiki, Umoja na Ushirikiano!

#SisiNiTanzania #RaisSamia #RaisLourenco #TanzaniaNaAngola #Diplomasia #UshirikianoWaAfrika

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni

🇹🇿 MTUMBA YAANDIKA HISTORIA! VIONGOZI NA WANANCHI WASHUHUDIA HATUA MPYA YA MAENDELEO DODOMA

  DODOMA | OKTOBA 30, 2026 Ni tukio la kihistoria katika safari ya maendeleo ya Tanzania! Viongozi mbalimbali pamoja na wananchi wamekusanyi...