DODOMA | OKTOBA 30, 2026
Ni tukio la kihistoria katika safari ya maendeleo ya Tanzania! Viongozi mbalimbali pamoja na wananchi wamekusanyika kushuhudia ufunguzi wa barabara za lami katika Mji wa Serikali Mtumba (Magufuli City), jijini Dodoma.
Uzinduzi huo ulioongozwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, akiwa na mgeni wake Rais wa Angola, Mhe. João Manuel Gonçalves Lourenço, unaashiria hatua muhimu katika kuimarisha miundombinu ya makao makuu ya nchi.
JE, WAJUA UMUHIMU WA BARABARA HIZI?
Barabara za lami zenye urefu wa kilomita 57.1 zimejengwa kwa lengo la kurahisisha usafiri, kuunganisha ofisi za wizara na taasisi za Serikali, kuongeza ufanisi wa shughuli za kiutawala na kufungua fursa za shughuli za kiuchumi katika maeneo yanayouzunguka mji huo.
Ushiriki wa wananchi katika hafla hii unaonesha nafasi yao katika kushuhudia utekelezaji wa miradi ya maendeleo inayogusa mustakabali wa Taifa.
TAZAMA PICHA ZA MATUKIO: Shuhudia mandhari ya hafla, viongozi na wananchi katika hatua hii ya maendeleo ya Mji wa Serikali Mtumba!











Hakuna maoni:
Chapisha Maoni