Jumanne, 24 Juni 2025
KATIKA PICHA Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwasili kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Maputo tarehe 24 Juni, 2025 Maputo, Jamhuri ya Msumbiji ambapo anatarajia kuwa Mgeni Rasmi katika Sherehe za Maadhimisho ya Miaka 50 ya Uhuru wa Jamhuri ya Msumbiji, kufuatia mwaliko maalum wa Rais wa nchi hiyo, Mhe. Daniel Francisco Chapo. Sherehe hizo zitafanyika katika Uwanja wa Machava, Mjini Maputo.
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
Vijana wa Mwanza Waandika Historia Mpya ya Maendeleo
Leo Februari 19,2026 ni siku ya kipekee kwa vijana wa Mwanza. Ni mwanzo wa enzi mpya—enzi ya matumaini, ubunifu na mafanikio. Uzinduzi wa ...
-
Hifadhi ya Urithi wa Dunia ya Kilwa Kisiwani na Songo Mnara imeendelea kuthibitisha upekee wake kwenye ramani ya utalii duniani. Tarehe 3...
-
1. Utangulizi Mjadala huu umeibua fikra pevu, zenye msukumo wa kiroho, kijamii, na kiuchumi kuhusu nafasi ya fikra, matendo, na amani kat...






Hakuna maoni:
Chapisha Maoni